Jump to content

Community Status Updates

moonluvyoonapianowhite

boi~ dzay tui buc lam...cho nen chi ket ban vs YAs thoi
hoiky doc bai"hanh phuc va nhung loi nguyen rua" ak, tui ngoi khoc nhu 1 con dien...cang iu Na nhiu hon nua :x
Jun 22 2011 09:33 PM

pianowhitemoonluvyoona

Dung roi do...anti thi minh ko noi ji di (bi vi toan la lu" bai nao")..dang nay, Sone voi nhau ma cung hon thua chi hog bit nua, ma Na hay bi bash lam. Cu moi lan Na ma len hinh nhiu "1 ti xiu" la la om som.Khiep!!! Dau phai la Na muon dau. Ai biey may bac camera iu Na wa chi. Thiet la kho than!
Jun 22 2011 06:35 AM

moonluvyoonapianowhite

tui bik may gai moi tu hoi Oh! ak, luc do la trung tieng set vs Na lun :X
anti thi tui k care , thay nham nhi sao ak :))
chi la tui k thix may dua mieng thi noi la SONE ma lai di bash Na, tui bux vo cug, hay len YTB chui nhau vs tui no, thuong Na lam, Na ma doc dc chac bun` lam' :(
boi tui k nhan la SONE, chi nhan la Yoonddicts thoi, iu Na vs YAs nhiu lam
thay YAs no...
Jun 20 2011 06:10 AM

moonluvyoona

tui bik may gai moi tu hoi Oh! ak, luc do la trung tieng set vs Na lun :X
anti thi tui k care , thay nham nhi sao ak :))
chi la tui k thix may dua mieng thi noi la SONE ma lai di bash Na, tui bux vo cug, hay len YTB chui nhau vs tui no, thuong Na lam, Na ma doc dc chac bun` lam' :(
boi tui k nhan la SONE, chi nhan la Yoonddicts thoi, iu Na vs YAs nhiu lam
thay...
Jun 20 2011 06:06 AM

pianowhitemoonluvyoona

Tui bit Na tu hoi Into the new world...Ta noi nghe, bi cai guong mat rat "cute" ay thu hut, roi cai tui len mang tim hieu ve nhom..roi thich lun. Tui cung da tung doc nhung bai viet anti nhieu roi, tu hoi dream concert 2008 lan, nhung ma tui thay het suc la nham nhi, cho nen tui cang iu qui cac gai nhiu hon. Na nha minh hay bi ghen ti nhieu mat qua!!! Con you nghi sao? you thich Na hoi nao?
Jun 19 2011 10:47 PM

moonluvyoonapianowhite

hihi. di nhien roi, idol bt da dzay noi chi Na nha mih con la bo mat cua nhom nua~ nen chuyen tinh cam chac....
tui thi tui noi dzay thoi...hi vong Na dc hanh phuc la dzui roi` ^^
ma` ban bik Na lau chua? dip nao dzay?
Jun 19 2011 05:37 PM

pianowhitemoonluvyoona

tui cung hog bit nua.....Idol la nguoi cua cong chung nen ho giau ki lam...Nhat la ban Na nha minh, bao ve su rieng tu cuc ki. Lam idol cung kho wa he!!!
Jun 19 2011 04:01 AM

moonluvyoonapianowhite

hehe
dzay la dzui roi`, tui la tui ban' taecna cuc ky`, ma thay YAs toan ghet Taec :(
tui nghi ngo 2 nguoi nay thiet lam nha :))
Jun 18 2011 08:28 PM

pianowhitemoonluvyoona

haha...hong co dau...tui khoai xem may idol nam chon Na la "mau nguoi li tuong lam"..TaecNa dep doi ma, khoai nhat la FO2 ^^... Nhung ma het chieu roi, nen tui hay luc loi tren youtube xem lai.
Jun 18 2011 06:52 AM

moonluvyoonapianowhite

oh
tui thuong onl YH lam
8 nham voi may dua Yoonaddicts do ma, hehe
tui cug dzay, co Yoong la thix het
ma dac biet tui rat thix taecna nha :x
iu lam lun ak, chac ban k thix dau ha ;))
Jun 17 2011 10:01 PM

pianowhitemoonluvyoona

tui len check mail la chu yeu, chu it khi len YH...hehe. Ma co len thi tui thuong len luc 8h sang voi 9h toi. Couple nao co Yoong la tui cung thich het.haha ^^
Jun 17 2011 07:02 AM

moonluvyoonapianowhite

tui dug 2 nick lan: vanessa9214 vs myn_yoongie ak
cp nao co yoong la tui ship het :)), ma thix nhut la Yoonyul :X
ma ban thuong onl YH luc may gio sao tui k thay :s
Jun 17 2011 12:06 AM

pianowhitemoonluvyoona

uh, wen nua, nick ban ben soshivn la ji???
Jun 16 2011 06:51 AM

pianowhitemoonluvyoona

Nick tui ben soshivn la piano...hehe, tui cung vo doc chua ko ah, it de lai comment...ma ban co ship couple nao ko?
Jun 16 2011 06:40 AM

moonluvyoonapianowhite

tui cung add roi do ^^
ma nick u ben ssvn j dzay?
tui it com lam, toan doc chua ko =))
Jun 14 2011 10:58 PM